18% Giảm giá
Placeholder

Vitamin E Zentiva 400mg của Nga đẹp da chống lão hóa

0.16 out of 5 based on 43 customer ratings
(43 customer reviews )

280,000 230,000

In Stock

Nói đến Vitamin E thì ai cũng biết là một loại thuốc bổ không chỉ cải thiện sức khỏe mà còn đóng vai trò quan trọng trong việc làm đẹp. Viên uống Vitamin E Zentiva với thành phần từ nguồn gốc tự nhiên sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho bạn. không chỉ giúp bạn cải thiện sức khỏe mà còn làm đẹp da,tóc từ gốc đến ngọn mà không phải mất nhiều chi phí.

So sánh

Mô tả

Xuất xứ: Nga

Quy cách/Đóng gói: Hộp 30 viên

Hàm lượng: 400mg

Sản phẩm phù hợp cả nam & nữ

vitamin e zentiva nga

 

Vitamin E Zentiva được chiết xuất hoàn toàn từ tự nhiên có tác dụng rất tốt trong việc chăm sóc sức khỏe và làm đẹp. Vitamin E Zentiva giúp cung cấp độ ẩm cho làn da. Làm sáng da, chống chảy xệ da, ngừa nếp nhăn, tái tạo da, loại bỏ độc tố, giảm nám, điều trị mụn trứng cá…

Công dụng của Vitamin E Zentiva

  • Vitamin E Zentiva được xem là loại “sinh tố đa năng” giúp cho chị em phụ nữ nhanh chóng có được làn da trẻ đẹp.
  • Cải thiện vùng da chảy xệ trở nên săn chắc.  Đồng thời tái tạo lớp da mới, giúp da trắng sáng, làm mờ sẹo, điều trị các vết thâm nám, tàn nhang.
  • Cung cấp độ ẩm cần thiết, làm sáng da cũng như làm hạn chế sự ảnh hưởng của các biểu hiện lão hóa như: làm mờ nám, tàn nhang, ngăn ngừa nếp nhăn, tình trạng chảy xệ…

vitamin e zentiva đẹp da chống lão hóa

  • Làm chậm quá trình oxy hóa mà còn giúp ngăn ngừa các bệnh tim mạch. Tăng khả năng miễn dịch, bảo vệ mắt mà còn chăm sóc da hiệu quả.
  • Kích thích tóc nhanh mọc, khắc phục tình trạng tóc khô & chẻ ngọn. Ngăn ngừa tóc bạc sớm, giúp tóc bóng mượt tự nhiên.
  • Tăng cường hệ thống miễn dịch và ngăn ngừa dịch bệnh theo mùa
  • Hỗ trợ điều trị hormone, điều chỉnh các rối loạn kinh nguyệt ở phụ nữ
  • Có thể sử dụng để bổ sung dưỡng chất cho cho phụ nữ đang có kế hoạch mang thai

Tham khảo thêm:

Kem xóa nhăn ‪Goji‬  – Bí quyết trẻ hóa làn da

Bí quyết để có làn da trắng mịn với kem dưỡng Cleomee Moisture Repair

Kem ngựa trị nám,dưỡng trắng da Guerisson 9 Complex

Cách sử dụng

Với công dụng đa năng, tùy vào nhu cầu bạn có thể sử dụng Vitamin E Zentiva cho nhiều mục đích khác nhau trong việc làm đẹp và tăng cường sức khỏe theo những cách sau

vitamin e zentiva 400

 

Cách 1: Làm đẹp da

  • Bạn nên uống 1 viên/ngày ,sau bữa ăn để cải thiện sức khỏe, làm đẹp da và tóc.

*Lưu ý: Uống nhiều nước.

Cách 2: Chăm sóc tóc

  •  Lấy 5­-10 viên nang (tùy chiều dài của tóc) bóp nhỏ. sau đó massage cho tóc từ gốc đến ngọn.

*Lưu ý: Để dùng tốt nhất nên dùng máy hấp tóc.

Cách 3: Trị thâm quầng & xóa mờ nếp nhăn vùng mắt

  • Lấy dung dịch trong viên nang thoa lên vùng da cần chăm sóc.

Cách 4: Hỗ trợ Makeup

  •  Thoa một lượng nhỏ Zentiva Vitamin E lên mặt, để khô từ 1­2 phút trước khi trang điểm sẽ giúp tạo lớp màng bảo vệ da hiệu quả. Đặc biệt thích hợp với da nhạy cảm thì đây là bí quyết trang điểm rất an toàn.

Cách 5: Làm mờ sẹo

  •  Sử dụng viên nang Vitamin E thấm vào tăm bông rồi thoa lên vùng sẹo, để khoảng 4­5 tiếng hoặc qua đêm rồi rửa mặt sạch. Kiên trì thực hiện 1­2 tháng bạn sẽ thấy rõ công dụng cực kỳ hiệu quả.

Cách 6: Làm mặt nạ dưỡng trắng da

  • Trộn đều hỗn hớp sữa tươi không đường và dung dịch Vitamin E. Sau đó thoa đều lên mặt, để khoảng 15phút và rửa mặt sạch bằng nước ấm. Kiên trì thực hiện tuần 2-­3 lần để đạt hiệu quả cho làn da mịn màng và trắng sáng.

 

Customers' review

Rated 0.16 out of 5 stars
43 reviews
5 stars 1
4 stars 0
3 stars 0
2 stars 1
1 star 0

43 reviews for Vitamin E Zentiva 400mg của Nga đẹp da chống lão hóa

  1. email@gmail.com
    5 out of 5

    6V4X60 Way cool! Some very valid points! I appreciate you writing this post and the rest of the site is extremely good.

  2. Ogiamien@fargus.eu

    I loved your blog.Really looking forward to read more. https://www.youtube.com/watch?v=nYftaAPdx4M

  3. Trampe@fargus.eu

    Major thanks for the blog. Want more. https://www.youtube.com/watch?v=EUFKuJ7I2yU

  4. Fambrough@fargus.eu

    Really informative article.Really thank you! Keep writing. https://www.youtube.com/watch?v=zfIQzmGGtiU

  5. Giacchino@fargus.eu

    Im grateful for the blog post.Really looking forward to read more. Want more. https://www.lilysilk.com/

  6. Haswell@fargus.eu

    Thanks for sharing, this is a fantastic article post. Great. https://www.youtube.com/watch?v=B-by3rBoG5g

  7. Bachus@fargus.eu

    Im grateful for the blog post. Really Great. http://bluez0628.blogspot.com/

  8. Zappa@fargus.eu

    Major thankies for the blog article.Much thanks again. Will read on... https://twitter.com/Yesiamhere6

  9. Laflin@fargus.eu

    I loved your blog post.Really looking forward to read more. Fantastic. https://www.abilogic.com/info/196041/global-asia-printing-corporate-gifts.html

  10. Schoof@fargus.eu

    I am so grateful for your article post.Much thanks again. https://www.youtube.com/watch?v=1gqD2hZ-eEk

  11. Fratus@fargus.eu

    I cannot thank you enough for the blog.Much thanks again. Fantastic. https://sites.google.com/view/hauntrave/home

  12. Wermter@fargus.eu

    Major thankies for the article.Really looking forward to read more. https://www.youtube.com/watch?v=O6LHf3m_CPI

  13. Angolo@fargus.eu

    I cannot thank you enough for the post. Keep writing. https://www.jagoweb.com/cloud-hosting-unlimited/

  14. Sprygada@fargus.eu

    Im obliged for the post.Much thanks again. https://www.youtube.com/watch?v=ekTESja7wKs

  15. Felio@fargus.eu

    Thanks so much for the blog post.Much thanks again. Fantastic. https://www.youtube.com/watch?v=Q_Xj_G6G5V8

  16. Fontana@fargus.eu

    I cannot thank you enough for the blog post.Thanks Again. Great. https://youtube.com/watch?v=pugZTzK-J2Y

  17. Manganiello@fargus.eu

    I appreciate you sharing this article.Really thank you! Really Great. https://health.usnews.com/doctors/gordon-tang-2735

  18. Sjolander@fargus.eu

    Thanks for the article.Much thanks again. Fantastic. http://enochian.org/newsletter/

  19. Keanum@fargus.eu

    Really enjoyed this blog.Really looking forward to read more. Will read on... https://www.youtube.com/watch?v=2NxJIzDS8ew

  20. Shaddox@fargus.eu

    Really enjoyed this blog article. Awesome. http://www.atlantafairoffer.com

  21. Bagdonas@fargus.eu

    Thanks so much for the article.Really looking forward to read more. Great. http://age-stop.eu/

  22. Rastorfer@fargus.eu

    Very neat blog. Really Great. https://www.youtube.com/watch?v=8zt-kzKs7d4

  23. Brustmann@fargus.eu

    Enjoyed every bit of your blog.Much thanks again. Fantastic. https://www.talaat.me/services/

  24. Dubose@fargus.eu

    Great, thanks for sharing this blog post.Thanks Again. Want more. https://www.youtube.com/watch?v=GBAi0eoAlXo

  25. Dollinger@fargus.eu

    Major thankies for the blog.Much thanks again. Keep writing. https://www.youtube.com/watch?v=z9S8dv_X4-4

  26. Kolosky@fargus.eu

    Thanks for the blog.Much thanks again. Really Great. https://ae-coupons.blogspot.com/2018/06/adam-and-eve-coupon-code-HOWTO50.html?view=sidebar

  27. Cure@fargus.eu

    I really enjoy the blog post.Really looking forward to read more. Fantastic. https://ae-coupons.blogspot.com/

  28. Hedspeth@fargus.eu

    Thank you ever so for you article.Much thanks again. Fantastic. https://genuinehealthreviews.com/

  29. Marsha@fargus.eu

    Very good blog.Much thanks again. Keep writing. https://www.youtube.com/watch?v=eXdvbLWJBV4

  30. Blom@fargus.eu

    Really appreciate you sharing this blog post.Much thanks again. Keep writing. https://www.youtube.com/watch?v=dkZ2uC8MO-U

  31. Puzon@fargus.eu

    Thanks for sharing, this is a fantastic blog post.Really thank you! https://reinvi.com/reforma-de-banos-en-vitoria/

  32. Hoda@fargus.eu

    Appreciate you sharing, great blog article.Really thank you! Cool. https://www.youtube.com/watch?v=nKbzEVpDldM

  33. Swierk@fargus.eu

    Thank you ever so for you article post.Really looking forward to read more. Will read on... https://www.youtube.com/watch?v=cvTJA07ObZ4

  34. Copp@fargus.eu

    Great blog article. Really Cool. http://superinstanthemorrhoids.blo.gg/2018/april/home-treatments-for-toe-fungus.html

  35. guichow42cots@gmail.com

    "Im obliged for the article. Really Great." https://www.youtube.com/watch?v=7fQhVROT-Kc

  36. Drafton@fargus.eu

    Thanks a lot for the post.Thanks Again. Cool. https://laptopbrandsandaccessories.com/

  37. Chalifour@fargus.eu

    I really liked your blog. Cool. https://www.youtube.com/watch?v=7fQhVROT-Kc

  38. micpo40net@gmail.com

    "You have observed very interesting details! ps decent website." https://www.youtube.com/watch?v=E0JG7ds8viQ

  39. Gefroh@fargus.eu

    Looking forward to reading more. Great article. Will read on... https://tw-lab.com/

  40. Plett@fargus.eu

    Hey, thanks for the blog post.Really thank you! Keep writing. https://www.youtube.com/watch?v=xWmVXNlKfkQ

  41. elin49prot@gmail.com

    "Last month, when i visited your blog i got an error on the mysql server of yours.*~,”*" http://fiverr.com/eebest8

  42. ttimar48back@gmail.com

    "I've been absent for a while, but now I remember why I used to love this site. Thanks , IВЎВ¦ll try and check back more often. How frequently you update your web site?" http://fiverr.com/eebest8

  43. email@gmail.com
    2 out of 5

    h3sRLB Thanks for sharing, this is a fantastic blog.Really thank you! Much obliged.

Add a review