18% Giảm giá
Placeholder
0.11 out of 5 based on 35 customer ratings
(35 customer reviews )

1,200,000 990,000

In Stock

Eldas Aura với mẫu mới, hãng Coreana cải tiến và bổ xung thêm “tinh chất vàng” và “ngọc chai” là phép màu đột phá hoàn hảo dành riêng cho phái đẹp. Nói đến vàng thì nhiều người cũng đã biết đến những công dụng tuyệt vời từ vàng mang đến trong quá trình làm đẹp. Tuy nhiên, sợ chi phí quá đắt đỏ, chỉ dành cho những người quý tộc, xa xỉ. Nhưng giờ họ hoàn toàn có thể tìm thấy sản phẩm dưỡng da tốt mà giá cả phải chăng từ Tinh chất vàng của Coreana. Sản phẩm được chị em săn lùng và ưa chuộng chiếm trọn cảm tình của các cô gái.

So sánh

Mô tả

Xuất xứ: Hàn Quốc

Trọng lượng: 100ml

Hãng sx: Coreana

Thành phần đặc biệt có trong tế bào gốc Eldas Aura chai 100ml của Hàn Quốc

Peptit:Protein bậc cao có tác dụng bổ sung chất dinh dưỡng cho da. Đồng thời thúc đẩy quá trình sản sinh collagen mới và đào thải lượng collagen cũ giúp da săn chắc, ngăn ngừa lão hóa.

eldas aura han quoc

 

Tinh chất vàng 24k: Tăng cường sự trao đổi chất của tế bào da.  Kích thích sự sản sinh tế bào da mới.

Bột ngọc trai: Làm mềm và làm trắng da hiệu quả. Đồng thời làm mờ các vết thâm nám, các vết sẹo do mụn để lại tăng độ đàn hồi của làn da.

Vì sao nên lựa chọn tế bào gốc Eldas Aura của Hàn Quốc để làn da luôn trẻ hóa?

  • Serum tế bào gốc Eldas Aura Coreana không chỉ là tinh chất vàng mà còn được bổ sung thêm Collagen, các vitamin và chất khoáng, tinh chất dưỡng ẩm. Không chỉ cung cấp dưỡng chất thiết yếu nuôi dưỡng da từ sâu bên trong. Mà còn giúp tăng cường trao đổi chất.  Kích thích tế bào mới sản sinh ngăn chặn sự suy giảm collagen, bảo vệ da trước nguy cơ lão hóa.
tinh chat eldas aura chai 100ml
Tinh chất Eldas Aura chai 100ml mẫu mới

 

  • Tinh chất vàng chứa nhiều dưỡng chất hơn và hấp thụ tốt hơn so với  mặt nạ vàng. Bởi được sản xuất trên công nghệ vượt trội và cải tiến.
  • Tinh chất Eldas Aura thay thế 4 bước dưỡng da thông thường: Toner,Lotion, Essence, Cream mang đến cho bạn một làn da như bạn hằng mong ước.
  • Sản phẩm này được các ngôi sao vô cùng ưa chuộng, chăm sóc và nuôi dưỡng da hoàn hảo. Nó cũng được sử dụng trong nhiều thẩm mỹ viện và Spa chăm sóc da tối ưu.

Công dụng làm đẹp từ tinh chất serum Eldas Aura Hàn Quốc mẫu mới

  • Serum tế bào gốc Eldas Aura Coreana Shine Gold bổ sung dưỡng chất cho da khỏe mạnh, mịn màng. Bật tông chỉ sau 1 tháng sử dụng.
  • Thúc đẩy lưu thông máu, tăng cường trao đổi chất của các tế bào da. Kích thích quá trình tái tạo tế bào da mới.

serum eldas aura cua han quoc

 

  • Xóa tan các dấu hiệu lão hóa, duy trì sự săn chắc, đàn hồi. Ngăn chặn sự chảy xệ, giảm nếp nhăn do tuổi tác một cách rõ rệt.
  • Xóa mờ các vết thâm, nám, tàn nhang, trả lại làn da trắng sáng đều màu. Tinh chất vàng còn có khả năng ức chế quá trình hình thành hắc tố melamin-yếu tố gây nên nám, tàn nhang xấu xí trên da.
  • Khả năng dưỡng ẩm tuyệt vời, ngăn chặn tình trạng khô da, bong tóc do thời tiết, cho làn da ẩm mượt, mịn màng.

tinh chat serum eldas aura chai 100ml

  • Se khít lỗ chân lông,ngăn ngừa tình trạng mụn tái phát trên da.
  • Các vitamin thiết yếu chiết xuất thiên nhiên nuôi dưỡng làn da khỏe mạnh, mịn màng, trắng sáng, rạng rỡ và tràn đầy sức sống.

Cách dùng:

  1. Mở nắp lọ và xịt tinh chất Eldas ra tay.
  2. Nhẹ nhàng thoa và kết hợp massage tinh chất đều lên mặt và cổ hoặc có thể dùng cho những vùng da cần chăm sóc khác.
  3. Dùng tay vỗ nhẹ để tinh chất có thể thẩm thấu sâu vào trong da.

 

 

 

 

Customers' review

Rated 0.11 out of 5 stars
35 reviews
5 stars 0
4 stars 1
3 stars 0
2 stars 0
1 star 0

35 reviews for Serum tế bào gốc Eldas Aura Coreana chai 100ml mẫu mới

  1. email@gmail.com
    4 out of 5

    3OMNdo Thanks for the blog article.Really thank you! Great.

  2. Hulslander@fargus.eu

    Im grateful for the blog post.Thanks Again. Much obliged. https://www.abilogic.com/info/190132/koh-management-singapore-business-services.html

  3. Croslin@fargus.eu

    Im obliged for the blog post.Much thanks again. Cool. https://www.youtube.com/watch?v=KncY-A-NW08

  4. Trickey@fargus.eu

    Im grateful for the blog article.Really thank you! Much obliged. https://www.youtube.com/watch?v=9PAjpdjnUws

  5. Ollis@fargus.eu

    I loved your article post.Really looking forward to read more. https://rememberwhenyoutriedtowritemeup.tumblr.com

  6. Clunie@fargus.eu

    Thanks for sharing, this is a fantastic blog post.Much thanks again. Fantastic. https://www.google.com/maps/contrib/115362159095872254688/reviews?hl=en-US

  7. Korthauer@fargus.eu

    I value the blog article.Much thanks again. Want more. https://docs.google.com/spreadsheets/d/1wN5lkvTZs5d7MdykZIjE6p1qsrFgBFmZ1A9ZUOWKhlk/edit?usp=sharing

  8. Heyser@fargus.eu

    I truly appreciate this blog post.Really looking forward to read more. Awesome. https://www.youtube.com/watch?v=MJu64iK58kk

  9. Nab@fargus.eu

    Really enjoyed this blog article.Really looking forward to read more. Great. http://www.igurucool.in

  10. Lichter@fargus.eu

    Thanks-a-mundo for the post. Much obliged. http://jackpotsutf.bsimotors.com/guideline-ideas-for-fast-tactics-for-gambling

  11. Krawchuk@fargus.eu

    I really liked your post. Awesome. http://age-stop.eu/

  12. Medland@fargus.eu

    Im grateful for the blog.Thanks Again. Fantastic. https://vimeo.com/annabellawproductions/about

  13. Seebold@fargus.eu

    I am so grateful for your article. Want more. https://youtube.com/watch?v=52tBLhKraIA

  14. Reinholtz@fargus.eu

    Appreciate you sharing, great blog article.Really thank you! Awesome. http://Hatchyourowmbutterflies.online

  15. Laton@fargus.eu

    Im thankful for the blog article.Much thanks again. Will read on... http://enochian.org/grimoires/greater-key-of-solomon/

  16. Roshia@fargus.eu

    I appreciate you sharing this blog post.Really thank you! Cool. http://ae-coupons.blogspot.com/2018/06/adam-and-eve-coupon-code-SEXYMAMA.html

  17. Huey@fargus.eu

    Great post. Cool. https://www.youtube.com/watch?v=moZ0GyDsSCs

  18. Guertin@fargus.eu

    Thanks again for the blog.Really thank you! Keep writing. https://www.talaat.me

  19. Buchheim@fargus.eu

    I loved your article post.Thanks Again. Keep writing. https://www.youtube.com/watch?v=-f_lyyzjqqM

  20. Ingemi@fargus.eu

    Thank you for your blog.Thanks Again. Really Great. https://www.youtube.com/watch?v=OrUF0nhpqsw

  21. Natalie@fargus.eu

    Hey, thanks for the article.Much thanks again. Will read on... https://www.youtube.com/watch?v=MaZ4lMFAEjY

  22. Bognuda@fargus.eu

    I value the blog post.Much thanks again. Fantastic. https://www.youtube.com/watch?v=eXdvbLWJBV4

  23. Wienandt@fargus.eu

    Im thankful for the article post.Really thank you! Great. https://reinvi.com/reforma-de-banos-en-vitoria/

  24. Detchon@fargus.eu

    Thanks a lot for the post. Really Great. https://www.youtube.com/watch?v=b918gnkIC90

  25. Zipse@fargus.eu

    Im obliged for the blog article.Thanks Again. Awesome. https://www.youtube.com/watch?v=qr5Vq46dioE

  26. Coples@fargus.eu

    I really liked your blog post.Much thanks again. https://trello.com/c/LJAyt4Yk

  27. Hackathorn@fargus.eu

    Enjoyed every bit of your blog post. Fantastic. https://laptopbrandsandaccessories.com/

  28. lilec20boa@gmail.com

    "I have learn some excellent stuff here. Certainly price bookmarking for revisiting. I wonder how so much attempt you place to make the sort of excellent informative website." https://www.youtube.com/watch?v=Zto17Wut0Hw

  29. Swords@fargus.eu

    Im thankful for the blog. Keep writing. https://www.youtube.com/watch?v=KzXzX9V3V8Q

  30. Coxum@fargus.eu

    Hey, thanks for the blog article.Really thank you! Great. https://tw-lab.com/

  31. izbo22qui@gmail.com

    "Right now it seems like Drupal is the top blogging platform available right now. (from what I've read) Is that what you're using on your blog?" https://www.youtube.com/watch?v=E0JG7ds8viQ

  32. Gatski@fargus.eu

    Thanks again for the post. https://www.youtube.com/watch?v=xWmVXNlKfkQ

  33. bothdi75lei@gmail.com

    "Thanks for the unique tips provided on this website. I have observed that many insurance carriers offer clients generous savings if they favor to insure more and more cars together. A significant variety of households have got several motor vehicles these days, in particular those with mature teenage children still living at home, as well as savings on policies can soon mount up. So it pays to look for a good deal." http://fiverr.com/eebest8

  34. erde16woodc@gmail.com

    "At this time it seems like Expression Engine is the preferred blogging platform out there right now. (from what I've read) Is that what you're using on your blog?" http://fiverr.com/eebest8

  35. Agostinelli19351@gmail.com

    Wohh precisely what I was searching for, regards for putting up. http://www.furtdsolinopv.com/

Add a review